Hanes Gemau'r Gymanwlad

Medalyddion Gemau'r Gymanwlad yng Nghymru

Blwyddyn Medalydd Medal Cydweddiad Lleoliad
1966 Arglwydd John Abertawe Aur Gwobr Queens Rifle Fullbore Kingston, Jamaica
1974 Bill Watkins Arian Reiffl 50m Prone Christchurch, Seland Newydd
1974 Phillip Lewis Efydd Trap Mens Christchurch, Seland Newydd
1978 Bill Watkins Arian Reiffl 50m Prone Edmonton, Canada
1982 Colin Harris Arian Parau Reiffl Prone 50m Brisbane, Awstralia
1982 Bill Watkins Arian Parau Reiffl Prone 50m Brisbane, Awstralia
1982 Arglwydd John Abertawe Arian Gwobr Queens Rifle Fullbore Brisbane, Awstralia
1982 Bill Watkins Efydd Reiffl 50m Prone Brisbane, Awstralia
1986 Colin Harris Efydd Parau Reiffl Prone 50m Caeredin, yr Alban
1986 Roland Phillips Efydd Trap Mens Caeredin, yr Alban
1986 Terence Wakefield Efydd Parau Reiffl Prone 50m Caeredin, yr Alban
1990 James Birkett-Evans Arian Parau Trap Mens Auckland, Seland Newydd
1990 Colin Evans Arian Parau Trap Mens Auckland, Seland Newydd
1990 Mike Jay Efydd Pistol Tân Cyflym Mens Auckland, Seland Newydd
1994 Mike Jay Aur Pistol Tân Cyflym Mens Victoria, Canada
1994 Mike Jay Arian Parau Pistol Tân Cyflym Mens Victoria, Canada
1994 Richard Craven Arian Parau Pistol Tân Cyflym Mens Victoria, Canada
1998 Desmond Davies Aur Skeet Mens Langkawi, Malaysia
1998 David Davies Efydd Parau Gwobr Rifle Queens Fullbore Langkawi, Malaysia
1998 Christopher Hockley Efydd Parau Gwobr Rifle Queens Fullbore Langkawi, Malaysia
2002 Johanne Brekke Aur Parau Reiffl Prone 50m Manceinion
2002 Ceri Dallimore Aur Parau Reiffl Prone 50m Manceinion
2002 James Birkett-Evans Efydd Parau Trap Manceinion
2002 Mike Wixey Efydd Parau Trap Manceinion
2006 Dave Phelps Aur Reiffl 50m Prone Melbourne, Awstralia
2006 Dave Phelps Efydd Parau Reiffl Prone 50m Melbourne, Awstralia
2006 Griff Morgan Efydd Parau Reiffl Prone 50m Melbourne, Awstralia
2006 Johanne Brekke Efydd Reiffl 50m Prone Melbourne, Awstralia
2010 Johanne Brekke Efydd Reiffl 50m Prone Delhi Newydd, India
2014 Elena Allen Arian Merched Skeet Glasgow, DU
2018 Ben Llewellin Arian Skeet Mens Brisbane, Awstralia
2018 Dave Phelps Aur Reiffl 50m Prone Brisbane, Awstralia
2018 Gareth Morris Arian Parau Gwobr Rifle Queens Fullbore Brisbane, Awstralia
2018 Chris Watson Arian Parau Gwobr Rifle Queens Fullbore Brisbane, Awstralia
2018 Sarah Wixey Efydd Trap Merched Brisbane, Awstralia
2018 Mike Wixey Aur Trap Mens Cotiau Aur, Awstralia

Matrics Cystadleuydd Gemau'r Gymanwlad yng Nghymru

Enw  1966  1974  1978  1982  1986  1990  1994  1998  2002  2006  2010  2014  2018
Elena Allen X.
Malcolm Allen X. X. X. X. X.
David Arnold X. X.
Craig Auden X.
Michael Bamsey X. X.
Ronald Bevan X.
James Birkett Evans X. X. X. X. X.
Martyn Blake X. X. X.
Tony Bowden X. X.
Emyr Breeze X.
Johanne Brekke X. X. X. X.
Dennis Brown X. X.
Fred Brown X.
Steve Clubbe X.
Jenny Corish X. X. X.
Siân Corish X. X. X. X. X.
Katie Cowell X.
Steve Craft X.
Richard Craven X. X. X.
Richard Cross X.
John Croydon X. X. X.
Ceri Dallimore X. X.
John Dallimore X.
Julie Daltrey (g. Malcom) X. X. X.
Stuart Daltrey X. X.
David Davies X. X. X.
Desmond Davies X. X. X. X.
Jonathan Davis X. X.
Robert Davies X.
Jamie Dummer X.
Thomas W Dunn X.
Douglas D Dyer X.
John Edwards X.
Colin Evans X.
Mark Evans X.
Rhian Floyd (g. Wyke) X. X.
Albie Fox X.
Cheryl Gizzi X.
Stanley Gray X.
Rachel Gravell X.
Alan Green X. X.
Robert Griffiths X.
T. Griffiths X.
Tony Grove X.
Colin Harris X. X. X. X.
Ian Harris X. X. X.
Robert S Hassall X. X.
Susan Hartop X.
Robin Hilborne X.
Christopher Hockley X. X. X.
Gareth Irving X.
Mike Jay X. X. X.
Jonathan James X.
Coral Kennerley X. X.
Anthony Lewis X. X.
Jacquelyn Lewis X.
Phillip Lewis X.
Sian Lewis X.
Ben Llewellin X.
Phillip Llewellyn X. X.
Stephen Mitchell X.
Griff Morgan X.
Scott Morgan X.
Adrian Morris X.
Gareth Morris X. X. X. X.
David Nash X.
Terry O'Dwyer X.
Dion O'Leary X. X.
Gabrielle O'Leary X.
Robert Rhydychen X.
Peter Pelopida X.
Stephen Pengelly X. X. X. X. X.
David Phelps X. X. X. X. X.
Roland Phillips X.
Rhys Price X. X.
John Pryor X.
Roger Rees X. X.
Robert Thomas X.
Carolyn Treherne X.
Arglwydd John Abertawe X. X. X. X. X.
Terence Wakefield X. X. X.
Peter Williams X.
Helen Warnes X.
Bill Watkins X. X. X.
Chris Watson X. X.
Nicola Wilson X.
Mike Wixey X. X. X. X. X.
Sarah Wixey X. X. X.
Alex Woodward X.

Hanes Gemau'r Gymanwlad 1966 - 2018

Ein Partneriaid

^
cyWelsh
en_GBEnglish cyWelsh